LABARAI-Banner

Yadda ake keɓance cikakkiyar marufi don kasuwancin ku na abinci?

Annobar da ta barke a duniya ta ba da damar kasuwancin da ake amfani da su ta yanar gizo ya bunkasa, kuma a halin da ake ciki, mun kuma ga babban ci gaban masana'antar abinci.Tare da saurin haɓakawa, marufi ya zama muhimmiyar mahimmanci ga yawancin samfuran don haɓaka hangen nesa da rabon kasuwa a masana'antar dafa abinci.Sannan ta yaya ake keɓance cikakkiyar marufi don kasuwancin ku na abinci?A matsayin ƙwararren mai siyarwa kuma masana'anta kai tsaye, Maibao yana son samar muku da wasu nasiha masu amfani game da Keɓance Kayan Abinci.

labarai_!

1. Sanin kasuwancin ku: cikakkiyar marufi abinci dole ne ya dace da abincinku & abin sha tare da kyakkyawan aiki.Yana da mahimmanci don yin taƙaitaccen bayani amma bayyanannen gabatarwa game da kasuwancin ku ga mai kaya a matakin farko.Ɗauki misali mai sauƙi kawai, marufi don ɗaukar kaya da cin abinci sun bambanta da salo, girma da kayan aiki.Hakanan zai taimaka mana a matsayinmu na masu kaya don fahimtar buƙatar ku da kyau.

2. Zabi nau'in marufi: bayan sanin kasuwancin ku, yawanci mai kaya zai ba ku zaɓuɓɓukan nau'in marufi don zaɓar.Kuma za mu tabbatar da girman marufin da kuka zaɓa.Bugu da ƙari, za mu sanar da ku MOQ (mafi ƙarancin tsari) na kowane nau'in marufi, kuna buƙatar tabbatar da adadin da kuke buƙatar yin suma.A wannan mataki, mun sami nasiha mai amfani a gare ku: tambayi mai siyarwa don shari'o'in wasu samfuran da ke cikin kasuwanci iri ɗaya ko makamancin ku.Ku yi imani da shi ko a'a, za ku sami ƙarin wahayi game da marufi don alamar ku.

3. Zana marufin ku: a mataki na uku, za mu yi aiki tare da ku don ƙirƙirar kyakkyawan zane da bugu wanda ya bambanta da marufi na fili.Nuna mana tambarin alamar ku kuma kuyi ƙoƙarin kwatanta irin ƙirar marufi da kuke buƙata.Muna da ƙungiyar ƙwararrun ƙira waɗanda ke da ƙwararrun ƙwararrun aiki tare da Alamar Top 500 na Duniya.Yi magana da su kuma yi imani cewa za su iya biyan buƙatun ku don ƙira.Tabbas idan kun riga kun sami ƙirar marufi, kawai ku aiko mana don lissafin ƙididdiga.

4. Samun zance don marufi: A cikin matakan da suka gabata, muna tabbatar da nau'in marufi tare da girman da ƙirar bugu akan shi.Yanzu kawai kuna buƙatar ɗaukar kofi kuma ku jira ƙungiyarmu don lissafta dalla-dalla zance a gare ku.Bugu da kari, za mu kuma duba muku lokacin jagorar.

5. Tattaunawa da tsari kuma tabbatar da: bayan karbar bayanin mu, za mu yi shawarwari da tabbatar da oda.A halin yanzu, za mu kuma sami ƙungiyar samar da mu cikin taro don amsa duk wata tambaya da kuke da ita game da samar da marufi.Mun yi alkawarin gano duk shakkar ku game da oda.

6. Biyan kuɗi da kuma tabbatar da zane-zane: idan kun gamsu da shawarwarinmu, to za mu iya matsawa zuwa mataki na biyan kuɗi, muna buƙatar ku sami biyan kuɗin ajiya.Kuma a sa'an nan mu zane tawagar za su yi kwanciya-fita zane na duk marufi don samarwa da kuma tabbatar da tare da ku.Bayan tabbatar da ku, za mu matsa zuwa sashin samar da taro.

Bayan aiwatar da sama, ƙungiyarmu tana taimaka muku gama sauran ɓangaren tsari: gama samarwa, samfuran dubawa / dubawa, biyan ma'auni da shirya jigilar kaya zuwa adireshin ku.

Maibao babban mai ba da kaya ne kuma mai kera hanyoyin magance marufi na al'ada tun 1993 a China.Za ku ji daɗin sabis na ƙwararru tare da gasa na tsohon masana'anta kuma ku sami marufi mai inganci tare da buga ƙirar ku mai kyau.Idan har yanzu kuna da wata tambaya game da tsarin gyare-gyaren marufi, don Allah kar a yi shakka a tuntuɓe mu!


Lokacin aikawa: Fabrairu-19-2024
Tambaya